วันที่ 18 ธ.ค. 63
ท่านเยาวลักษณ์ ไพศาลอนันต
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลสังคมนิเทศน์งานศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
กิจกรรม สอนการทำข้าวผัด
![](https://sangkhom.go.th/wp-content/uploads/2020/12/883678.jpg)
วันที่ 18 ธ.ค. 63
ท่านเยาวลักษณ์ ไพศาลอนันต
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลสังคมนิเทศน์งานศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
กิจกรรม สอนการทำข้าวผัด