“ออกเยี่ยมบ้านผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง” ในวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 องค์การบริหารส่วนตำบล นำโดย นายชาตรี รุณระวงศ์ นายกองคฺการบริหารส่วนตำบลสังคม ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลสังคม ได้ออกให้บริการเยี่ยมบ้านและมอบสิ่งของให้กับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง ในเขตตำบลสังคม
![](https://sangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_เยี่ยมผู้ป่วย-20267_๒๔๐๒๒๒_67_0-850x638.jpg)